New Post

Friday, November 26, 2021

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI TAASISI MBALIMBALI ZA SEREKALINI

 




JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

 

 

 

 

OFISI YA RAIS  SKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

 

 

 

Ref.No.JA.9/270/01/A/03                                                                  25 Novemba, 2021 

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

 

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto, Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Shirika la Nyumba la Taifa (NHC), Ofisi ya Wakili Mkuu wa

Serikali, Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO), Wakala wa Usalama na Afya

Mahali pa Kazi (OSHA) na Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga, anapenda kuwataarifu Waombaji Kazi wote walioomba kazi katika taasisi tajwa hapo juu kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe 04 – 06 Desemba, 2021 na hatimaye kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu usaili huo.

 

Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

 

i.          Usaili utafanyika  kuanzia tarehe 04 – 06 Desemba, 2021 kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili;  muda na sehemu ambapo usaili utafanyika umeainishwa kwa kila Kada;

ii.        Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa

Barakoa (Mask); iii.         Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi; iv. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga kura, Kitambulisho cha kazi, Kitambulisho cha

Uraia au Hati ya kusafiria;

v.        Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa, kidato cha IV, VI, Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za Mwombaji;

vi.       Wasailiwa watakaowasilisha“Testimonials”, “Provisional Results”, “Statement of results”, hatiza matokeo za kidato cha IV na VI (form V and form VI results slips) HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA

KUENDELEA NA USAILI;

vii.      Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi; viii. Kila Msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili;

ix.       Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (kama TCU, NACTE au

NECTA);

x.        Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo.  Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya tangazo husika.

xi.       Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi zao za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi.

xii.      Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao na kunakili namba ya mtihani kwa kuwa namba hizo hazitatolewa siku ya usail

 

 

RATIBA YA USAILI


ANGALIA MAJINA HAPO CHINI AU DOWNLOADPDF 

 

SN

TAASISI

KADA

TAREHE YA

MCHUJO

MAHA

LI

TAREHE

YA USAILI WA

VITENDO

MAHA

LI

TAREHE

YA USAILI WA

MAHOJIA NO

MAHALI

1

WIZARA YA AFYA,

MAENDELE

O YA JAMII,

JINSIA,

WAZEEE NA

WATOTO

MHUDUMU

WA JIKONI

HAKUNA

HAKU

NA

HAKUNA

HAKU

NA

06

DESEMBA

, 2021

PSRS DODOMA

MLEZI WA

WATOTO

MSAIDIZI

HAKUNA

HAKU

NA

HAKUNA

HAKU

NA

2

HALMASHA

URI YA

WILAYA YA

ULANGA

FUNDI

SANIFU

MSAIDIZI

(UFUNDI WA

MAGARI)

HAKUNA

HAKU

NA

04

DESEMBA, 2021

VETA

DODO MA

06

DESEMBA

, 2021

PSRS DODOMA

3

SHIRIKA LA

UMEME LA

TANZANIA

(TANESCO)

KATIBU

MAHSUSI III

HAKUNA

HAKU

NA

04

DESEMBA, 2021

PSRS

DODO MA

06

DESEMBA

, 2021

4

WIZARA YA

ARDHI,

NYUMBA

NA

MAENDELE

O YA

MAKAZI

FUNDI

SANIFU

DARAJA LA

II – ARDHI 

HAKUNA

HAKU

NA

HAKUNA

HAKU

NA

06

DESEMBA

, 2021

PSRS DODOMA

  5

SHIRIKA LA

NYUMBA

LA TAIFA

(NHC)

QUANTITY

SURVEYOR II

(BUILDING

ECONOMICS)

04

DESEMBA

, 2021

DUCE, DSM

HAKUNA

HAKU

NA

06

DESEMBA

, 2021

 

 

 

NHC DSM

ENGINEER II - CIVIL

SN

TAASISI

KADA

TAREHE YA

MCHUJO

MAHA

LI

TAREHE

YA USAILI WA

VITENDO

MAHA

LI

TAREHE

YA USAILI WA

MAHOJIA NO

MAHALI

 

 

ARTISAN II ELECTRICAL

HAKUNA

HAKU

NA

04

DESEMBA, 2021

VETA-

CHAN G’OMB

E-DSM

 

 

ESTATE

ASSISTANT

04

DESEMBA

, 2021

DUCE, DSM

HAKUNA

HAKU

NA

6

OFISI YA

WAKILI

MKUU WA

SERIKALI

KATIBU

MAHSUSI

DARAJA LA

III 

HAKUNA

HAKU

NA

04

DESEMBA, 2021

PSRS

DODO MA

06

DESEMBA

, 2021

PSRS DODOMA

7

WAKALA

WA

USALAMA

NA AFYA

MAHALI PA

KAZI

(OSHA)

MEDICAL OFFICER II

04

DESEMBA

, 2021

 

 

 

 DUCE

- DSM

HAKUNA

HAKU

NA

 

06

DESEMBA

, 2021

OSHA - DSM

NURSING OFFICER II

QUALITY

ASSURANCE

OFFICER II

OCCUPATIO

NAL

HYGIENE

INSPECTOR

II

ASSISTANT

STATISTICIA N

HAKU

NA

RECORDS

MANAGEME

NT

ASSISTANT II

04

DESEMBA

, 2021

DUCE DSM

ASSISTANT

ACCOUNTS

OFFICER

 

 

KADA: MHUDUMU WA JIKONI

MWAJIRI: WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA

WATOTO

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 06 DESEMBA, 2021 MUDA: SAA 1:00 KAMILI ASUBUHI.

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

MAJENGO YA CHUO KIKUU CHA DODOMA (UDOM) ENEO LA DKT.ASHA ROSE

MIGIRO

 

NA.

JINA 

ANUANI 

 NA.

JINA 

ANUANI 

1

ARISTIDES

VALERIAN

MBOYA

P.O BOX 6127,

ARUSHA,

ARUSHA

2

KASSIM

MASHAKA

BILALI

CO/NATIONAL

COLLEGE OF

TOURISM

PO BOX 9181

DAR ES SALAAM

3

BERNADETHA

RICHARD

DAMIAN

P.O BOX 45253,

TEMEKE, DAR

ES SALAAM

4

NDUTI MAHIZI MABULI

P.O BOX 6127,

ARUSHA,

ARUSHA

5

EMMANUEL

ALOYCE

BARNABA

P.O BOX 6127,

ARUSHA,

ARUSHA

6

TULAMBEGE

MATHEW

SYEMBE

P.O BOX 107,

DODOMA,

DODOMA

7

HIDAYA HARUNA MEZA

P.O BOX 3128,

KINONDONI,

DAR ES SALAAM

8

WINIFRIDA

EVAREST KIMEI

P.O BOX 1360,

MOSHI,

KILIMANJARO

9

HYASINTA

LAZARUS

MBOGORO

P.O BOX 14,

SONGEA,

RUVUMA

10

ZAHIRA ABDUL NGWERE

P.O BOX 45048,

TEMEKE, DAR ES

SALAAM

 

 

 

 

 

KADA: MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI

MWAJIRI: WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA

WATOTO

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 06 DESEMBA, 2021 MUDA: SAA 1:00 KAMILI ASUBUHI.

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

MAJENGO YA CHUO KIKUU CHA DODOMA (UDOM) ENEO LA DKT.ASHA ROSE

MIGIRO

 

NA.

JINA 

ANUANI 

NA.

JINA 

ANUANI 

1

ELIZABETH

MUSSA PETRO

P.O BOX 194,

SENGEREMA,

MWANZA

2

NEEMA

MOSSES

TOGOLAY

P.O BOX 32585,

UBUNGO, DAR

ES SALAAM

3

HELENA

YOHANA

MWARABU

P.O BOX 10,

MANYONI,

SINGIDA

4

SIPERATUS

SEBASTIAN

LAURENT

P.O BOX 174,

TABORA,

TABORA

5

KASIMU JAFU MKAPALI

P.O BOX 16,

NEWALA,

MTWARA

6

TABU MOSHI RAMADHANI

P.O BOX 9691,

ILALA, DAR ES

SALAAM

7

MAUA MAYAVU MWEWALE

P.O BOX 104,

KOROGWE,

TANGA

 

 

 

 

 

KADA: FUNDI SANIFU MSAIDIZI (UFUNDI WA MAGARI) 

MWAJIRI: HALMASHAURI YA WILAYA YA ULANGA TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 04 DESEMBA, 2021 MUDA: SAA 1:00 KAMILI ASUBUHI.

MAHALI: VETA – DODOMA.

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 06 DESEMBA, 2021 MUDA: SAA 1:00 KAMILI ASUBUHI.

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

MAJENGO YA CHUO KIKUU CHA DODOMA (UDOM) ENEO LA DKT.ASHA ROSE MIGIRO

 

NA.

JINA 

ANUANI 

NA.

JINA 

ANUANI 

1

AMIRI MIRAJI HIZZA

 

12

MOHAMEDI

SELEMANI

NACHITA

P.O BOX 1001, KILWA, LINDI

2

DANIEL

SEBASTIN LEMA

P.O BOX 3023,

HAI,

KILIMANJARO

13

MUSA WILIAM MKUYE

P.O BOX 95,

KILOLO, IRINGA

3

DEOGRATIUS MARCUS IKAMBI

P.O BOX 1,

MOROGORO,

MOROGORO

14

PETRO MAKINI MALUGU

 

4

DEUS PAUL NYAGAWA

P.O BOX 214,

MOROGORO,

MOROGORO

15

PIUS ANDREA MSAMBA

P.O BOX 216,

MPANDA, KATAVI

5

DEUS

SELESTINE

MIZANZA

P.O BOX 43,

IGUNGA,

TABORA

16

RAJAN ZADOCK MUNISI

P.O BOX 70,

BAGAMOYO,

PWANI

6

EDWIN GODWIN

PHILIPO

P.O BOX 1068,

KIGOMA,

KIGOMA

17

RAMADHANI

HASSAN

HEDDY

P.O BOX 2208,

MOROGORO,

MOROGORO

7

ERASTO DAVID MWAKYUSA

P.O BOX 2460, TANGA, TANGA

18

RAMADHANI

MINDADI

BONGO

 

8

GEOFREY

HAROLD

SUBETH

P.O BOX 15,

DODOMA,

DODOMA

19

SHABANI

NYANGINDU

SHABANI

P.O BOX 1068,

KIGOMA,

KIGOMA

NA.

JINA 

ANUANI 

NA.

JINA 

ANUANI 

9

JOHN ADRIAN MALIPULA

P.O BOX 75407,

ILALA, DAR ES

SALAAM

20

UWEZO

RAMADHANI

KAHANGE

P.O BOX 1068,

KIGOMA,

KIGOMA

10

LUCAS PASCHAL WILLIAM

P.O BOX 11070,

NYAMAGANA,

MWANZA

21

WESTON

DANIEL

MBILINYI

P.O BOX 162, KIBAHA, PWANI

11

LUGANO HEZRON

MWAKIBANGO

P.O BOX 263,

KILOMBERO,

MOROGORO

 

 

 

 

KADA: KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III

MWAJILI: SHIRIKA LA UMEME TANZANIA (TANESCO)

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 04 DESEMBA, 2021

MUDA: SAA 1:00 ASUBUHI

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

ZILIZOPO MAJENGO YA DR.ASHA ROSE MIGIRO, UDOM - DODOMA

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 06 DESEMBA, 2021

MUDA: SAA 1:00 ASUBUHI

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

ZILIZOPO MAJENGO YA DR.ASHA ROSE MIGIRO, UDOM - DODOMA

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

1

ABELINA

COSMAS

JAMES

P.O BOX 114,

UKEREWE,

MWANZA

2

KISA GIDEON MWASOMOLLAH

P.O BOX 11291,

NYAMAGANA,

MWANZA

 

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

3

ADELAIDA

TIMOTH

PHILIPO

P.O BOX 9545,

SIMANJIRO,

MANYARA

4

KRISTA SIMON MBAWALA

P.O BOX 8,

MBINGA,

RUVUMA

5

ADOLFINA

FLORIAN

MKOKA

P.O BOX 18,

MASWA,

SHINYANGA

6

KURUTHUM

KASSIM

BUPAMBA

P.O BOX 35704,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

7

AGREN LENGO BENSON

P.O BOX 131,

MULEBA,

KAGERA

8

LATIFA

MOHAMED SAIDI

P.O BOX 4888,

TEMEKE, DAR

ES SALAAM

9

AJUA KENAN NGIMBUDZI

P.O BOX -97,

NJOMBE,

NJOMBE

10

LYDIA NOEL MABALA

P.O BOX 111,

MPANDA,

KATAVI

11

ALICE ATIMONY MAHILANE

P.O BOX

35093,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

12

LYIDIA JAFARI ALMASI

P.O BOX 53,

MASASI,

MTWARA

13

ALINDA

ZAKARIA

MASSAWE

P.O BOX 750,

TANGA,

TANGA

14

MAGANGA JABIRI MAGANGA

P.O BOX 1534,

SINGIDA,

SINGIDA

15

ALPHONCINA

DAVID

MWENDA

P.O BOX 58,

MTWARA,

MTWARA

16

MARIAM

JANUARY

MPEJIWA

P.O BOX 41,

ITILIMA, SIMIYU

17

ANASTAZIA

ANDREW

CHISANYO

 

18

MARY

EMMANUEL

PESSA

P.O BOX 599, MBEYA, MBEYA

19

ANATORIA

STEPHANO

MDACHI

P.O BOX

30135,

KIBAHA,

PWANI

20

MARY MARTIN MADADI

P.O BOX 599,

NZEGA,

TABORA

21

ANGELINA

ARNOLD

TESHA

P.O BOX 81,

MUSOMA,

MARA

22

MARYCIANA SIMEON NDILA

P.O BOX 11791,

ILALA, DAR ES

SALAAM

 

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

23

ANITHA

PATRICK

MANDA

P.O BOX 3005,

MOROGORO,

MOROGORO

24

MEHROON NIZAM

ALLY

P.O BOX 449, KYELA, MBEYA

25

ANJELINE

ANTONY

MASSAWE

P.O BOX 586,

MOSHI,

KILIMANJARO

26

MIRYAM

CHRISTOPHER

KAPINGU

P.O BOX 79556,

ILALA, DAR ES

SALAAM

27

ANNA ERNEST MTASHA

P.O BOX 06,

MPANDA,

KATAVI

28

MONICA

NOVATUS PIUS

P.O BOX 6805,

ILALA, DAR ES

SALAAM

29

ANNA JOSEPH MPELWA

P.O BOX

62880,

UBUNGO,

DAR ES

SALAAM

30

MWAJABU JUMA MADOTI

P.O BOX 2077,

DODOMA,

DODOMA

31

ANNA

LEONARD

MTWALE

P.O BOX

36009,

KIGAMBONI,

DAR ES

SALAAM

32

MWAKA REMI ALEX

P.O BOX 89,

PANGANI,

TANGA

33

ANNACRETHA

CONRAD

KALEMYA

P.O BOX 1207,

MBEYA,

MBEYA

34

MWANSHIDA

ABDI ABU

P.O BOX 110,

MVOMERO,

MOROGORO

35

ANNASTAZIA

LAZARO

CLEMENT

P.O BOX 2,

BUKOMBE,

GEITA

36

NEEMA CLEMENT GERVAS

P.O BOX 329,

TABORA,

TABORA

37

ASIA MBWANA HALFANI

P.O BOX 2574,

ILALA, DAR

ES SALAAM

38

NEEMA FELSON MWASOMOLA

P.O BOX 188,

RUNGWE,

MBEYA

39

ASMA HEMED BUNGARA

0

40

NEEMA ISAYA MSUNGU

P.O BOX 373,

IRINGA , IRINGA

41

BAHATI

THOMAS

HAULE

P.O BOX 10,

SONGEA,

RUVUMA

42

NEEMA MBATTA JOSHUA

P.O BOX 181, MLELE, KATAVI

 

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

43

BEATRICE

LEONARD

MHINA

0

44

NEMBRIS

ZAKAYO

LUKUMAY

P.O BOX 3001,

MOROGORO,

MOROGORO

45

BETTY EDSON SEPETU

P.O BOX 222,

TABORA,

TABORA

46

NKANGU SHUDA DUDU

P.O BOX 51,

HANANG,

MANYARA

47

BIGIRETH CHARLES

NYANGETA

P.O BOX 1207,

BUTIAMA,

MARA

48

NOELA JACOB MWITA

P.O BOX 8,

SIKONGE,

TABORA

49

CASTILIA MICHAEL

KADEA

P.O BOX

31156,

TEMEKE, DAR

ES SALAAM

50

NURU MLEMENI MHODE

0

51

CATHERINE

GODFREY

LUTALO

P.O BOX

11111,

NYAMAGANA,

MWANZA

52

NYAZOBE

KWILASA

CHARLES

0

53

CLARA QWARI DEEMAY

P.O BOX 3013,

ARUSHA,

ARUSHA

54

PAULINA

NOTKELY

ROMANI

P.O BOX 51,

RUANGWA,

LINDI

55

DELPHINE

AUGUST

AKARO

P.O BOX

12094,

UBUNGO,

DAR ES

SALAAM

56

PAULINA

STEPHEN

LUCHATO

0

57

DIGNA

METHOD

MSANGAWALE

0

58

PENDO JOHN MAYANGA

P.O BOX 82,

NYASA,

RUVUMA

59

DORIS XAVERY MBUNDA

P.O BOX 45,

MBINGA,

RUVUMA

60

PENDO JOSEPH MLAGUZI

P.O BOX 9140,

ILALA, DAR ES

SALAAM

61

EDITHA

KALUNGO

JACOB

P.O BOX 4545,

ILALA, DAR

ES SALAAM

62

PENDO

NYAMATETE

IGNAS

P.O BOX 6923,

UBUNGO, DAR

ES SALAAM

 

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

63

ELIZABETH

ALPHONCE

SILAYO

P.O BOX 2802,

DODOMA,

DODOMA

64

PENDO PHILIP SOKO

P.O BOX 35044,

ILALA, DAR ES

SALAAM

65

ESHIA ANTONY MALLYA

 

66

PHILIETH

MALEMBO

MATHIAS

P.O BOX 13,

MBARALI,

MBEYA

67

ESTER

GODWIN

MGONJA

P.O BOX 4545,

ILALA, DAR

ES SALAAM

68

PILI NASORO MBULUKUI

P.O BOX 610,

MOROGORO,

MOROGORO

69

ESTHER

FABIAN MREMA

P.O BOX 2624,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

70

PROVOSTA

JOSEPHAT MUHAMILA

 

71

ESTHER JAMES NYEMBERA

0

72

REBECA THOMAS VENGE

P.O BOX 76987,

KIGAMBONI,

DAR ES

SALAAM

73

ESTHER

PETRO IKINA

P.O BOX 4545,

ILALA, DAR

ES SALAAM

74

REHEMA

EMANUEL

MPINGA

P.O BOX 20950,

ILALA, DAR ES

SALAAM

75

EVELYNE

GAUDENCE

LUMATO

P.O BOX 283,

MAKAMBAKO,

NJOMBE

76

RESTUTA

PASTORY JOHN

P.O BOX 1774,

ILEMELA,

MWANZA

77

FATUMA

ATHUMANI

SINGANA

P.O BOX 4, MANYONI,

SINGIDA

78

RIZATI

RAMADHANI

HASSANI

P.O BOX 832, TANGA, TANGA

79

FAUZIA EXAUDI

MSUNGU

P O BOX

36033

DAR ES

SALAAM

80

ROZALINE OMALLA

MAKONYA

P.O BOX 82,

SERENGETI,

MARA

81

FELISTER

KABETA KYEJO

P.O BOX 514,

RUNGWE,

MBEYA

82

SAADA KASSIMU LIVANGA

P.O BOX 6,

MTWARA,

MTWARA

83

FIBE JACKSON NDUMBALO

P.O BOX

24702, ILALA,

84

SADA HARUNA ATHUMANI

P.O BOX 2866, KINONDONI,

 

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

 

 

DAR ES SALAAM

 

 

DAR ES SALAAM

85

FLORA

JACKSON

KAPALE

P.O BOX 47,

DODOMA,

DODOMA

86

SADA

RAMADHANI

MUSSA

P.O BOX 146,

TANGANYIKA,

KATAVI

87

FLORA JOSEPH HANGAYA

P.O BOX 81,

MUSOMA,

MARA

88

SALAMA JELLAH MWINYIMBEGU

P.O BOX 78507,

ILALA, DAR ES

SALAAM

89

FLORA JOSEPH WANDWI

P.O BOX 9283,

UBUNGO,

DAR ES

SALAAM

90

SALOME NELSON NYONDO

P.O BOX 153,

MBOZI,

SONGWE

91

FLORIDA NDAKI PASCHAL

P.O BOX 1782,

TABORA,

TABORA

92

SALOME NIXON NSELUH

P.O BOX 581,

KIGOMA,

KIGOMA

93

GETRUDA

SOSTHENES

BUNGA

P.O BOX 60,

MVOMERO,

MOROGORO

94

SALVINA

CHARLES TAMBA

P.O BOX 540,

DODOMA,

DODOMA

95

GIFT DAVIS

MMARY

P.O BOX 06,

MPANDA,

KATAVI

96

SARAH

BONIPHACE

MABIKI

P.O BOX 554,

MTWARA,

MTWARA

97

GRACE

THOMAS

KIWALE

P.O BOX 1207,

MBEYA,

MBEYA

98

SENORINA ODILO RICHARD

P.O BOX 681,

KOROGWE,

TANGA

99

HADIJA HATIBU

SENKODO

P.O BOX 308,

MUHEZA,

TANGA

100

SHAILA ISMAILI

ADAM

P.O BOX 184,

RUNGWE,

MBEYA

101

HADIJA SAIDI

MSANGULE

P.O BOX 1056,

MOROGORO,

MOROGORO

102

SHAILA SALIMU BUSHIRI

P.O BOX 443, TANGA, TANGA

103

HALIMA JONAS MPEMBELA

P.O BOX 1207,

MBEYA,

MBEYA

104

SHANI ALEX

MAGUMULA

P.O BOX 1485,

DODOMA,

DODOMA

 

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

105

HAMISA

HABIBU

MTENGULE

P.O BOX 34,

KILOMBERO,

MOROGORO

106

SHAZIRA DADI IBRAHIM

0

107

HAPPINESS PAUL KIGALU

P.O BOX 1288,

KISHAPU,

SHINYANGA

108

SHEIRA JUMA MTASIWA

P.O BOX 76321,

UBUNGO, DAR

ES SALAAM

109

HAPPY ERNEST KATANO

P.O BOX

30135,

KIBAHA,

PWANI

110

SHIMIMANA

DANSTAN BIKAKA

P.O BOX 178, TANGA, TANGA

111

HASNA BAKARI HATIBU

P.O BOX 6005,

MKINGA,

TANGA

112

SIKUDHANI

RICHARD NYIGO

P.O BOX 76,

MUFINDI,

IRINGA

113

HELENA

MAYALA

SAMSON

0

114

STELLA KABULA SELEMAN

P.O BOX 1051,

ILALA, DAR ES

SALAAM

115

IRENE

ANYAMBILILE MWAITELEKE

P.O BOX

45115,

TEMEKE, DAR

ES SALAAM

116

SUMAYYA SAIDU

HILAL

0

117

IRENEUS

GERIN

MASENGA

P.O BOX 3000,

MOROGORO,

MOROGORO

118

SWAUMU

MOHAMEDI SAIDI

P.O BOX 18153,

ILALA, DAR ES

SALAAM

119

JACKLINE

SALVATORY

MINJA

P.O BOX 3070, MOSHI,

KILIMANJARO

120

TABIA

BONIPHACE

MWAMASANGULA

P.O BOX 34, RUNGWE,

MBEYA

121

JACKLINI

RAHELY

MLIMBILA

P.O BOX 370,

NJOMBE,

NJOMBE

122

TABU DAUDI MRISHO

0

123

JACQUELINE

PASTORY

KABOBE

0

124

TEOFRIDA JOHN LENGISHU

P.O BOX 224,

MBOZI,

SONGWE

125

JANE

TEOPHILY

SABUNI

P.O BOX

61442,

UBUNGO,

126

THERESIA

DOTTO MALODA

0

 

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

 

 

DAR ES SALAAM

 

 

 

127

JANETH DAVIS CHIGUMILA

P.O BOX 92,

MTWARA,

MTWARA

128

TUMAINI ISMAEL NNKO

P.O BOX 338,

ARUSHA,

ARUSHA

129

JANETH JOHN HAULE

P.O BOX

34578,

UBUNGO,

DAR ES

SALAAM

130

UDATI ALLY HAMISI

P.O BOX 246,

NANYUMBU,

MTWARA

131

JESCA DONALT SHIRIMA

P.O BOX 4545,

UBUNGO,

DAR ES

SALAAM

132

VAILETH ALFRED SHAYO

P.O BOX 5010, TANGA, TANGA

133

JOANE

NORBERT

SALVATORY

P.O BOX 40, GEITA, GEITA

134

VITUS MEDARD KYABASHASA

P.O BOX 1475,

TEMEKE, DAR

ES SALAAM

135

JOSEPHAT

PETER

MLUMBA

P.O BOX

11249,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

136

YASINTA

ROMANUS

KALENGELA

P.O BOX 750, TANGA, TANGA

137

JOYCE

LORDVICK

KISHIA

P.O BOX

60126,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

138

ZAWADI ALLY KISARIKA

0

139

JULITHA

VALERIAN

LYIMO

P.O BOX 1019,

MOSHI,

KILIMANJARO

140

ZAWADI ROGERS KASHIMBA

P.O BOX 278,

NYAMAGANA,

MWANZA

141

JUNI DAUDI MLIGULA

P.O BOX 2199,

MPWAPWA,

DODOMA

142

ZIARA YASINI

MFANGAVO

P.O BOX 24,

BABATI,

MANYARA

143

KHADIJA

HASHIM

CHAOGA

P.O BOX

0657314707,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

144

ZUHURA

ABDALLAH

ABRAHMANI

P.O BOX 1249,

DODOMA,

DODOMA

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

145

DORA BAHATI LUBANDA

P.O BOX 20950,

ILALA, DAR ES SALAAM

 

 

 

 

 

KADA: FUNDI SANIFU DARAJA LA II (ARDHI)

MWAJILI: WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 06 DESEMBA, 2021

MUDA: SAA 1:00 ASUBUHI

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

ZILIZOPO MAJENGO YA DR.ASHA ROSE MIGIRO, UDOM - DODOMA

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

1

ABIDA MECKY CHILYAMKUBI

P.O BOX 472,

KAHAMA,

SHINYANGA

2

JOYCE THOBIAS RYOBA

P.O BOX 284,

BUKOBA,

KAGERA

3

ALANUS

OCTAVIAN

HYERA

P.O BOX 14,

SONGEA,

RUVUMA

4

LAMEKI RASHIDI LAMEKI

P.O BOX 01,

MBOGWE,

GEITA

5

ALLAN FRANCIS KIPONDYA

P.O BOX 741,

ILEMELA,

MWANZA

6

LUCAS YOHANA NDEKEJA

P.O BOX 473,

KAHAMA,

SHINYANGA

7

BERNADETHA JULIUS LWAGI

P.O BOX 737,

MOROGORO,

MOROGORO

8

MAGDALENA JOHN MDAKI

P.O BOX 495,

MUSOMA,

MARA

9

BOAZY SIMON SABUNI

P.O BOX 53,

SHINYANGA,

SHINYANGA

10

MARY JAMES EPHRAHIM

0

11

CATHERINE

MUSIBHA

MATEKELE

P.O BOX 735,

ILEMELA,

MWANZA

12

MICHAEL ZENOBI KASONGO

P.O BOX 76,

SUMBAWANGA,

RUKWA

 

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

13

CHESCO OBEID CHISHOMI

P.O BOX 1077,

ARUSHA,

ARUSHA

14

MINA RANSON KAJIRU

P.O BOX 495,

MUSOMA,

MARA

15

CHRISTINA

VICENT TARIMO

0

16

MOHAMEDI HAMISI MAKONO

P.O BOX 615,

KOROGWE,

TANGA

17

DEUS STAPHOD MAHWATA

P.O BOX 256,

NZEGA,

TABORA

18

MUSA PAULINE MLEKWANGANO

P.O BOX 384, GEITA, GEITA

19

EDINA GEORGE MAGILE

0

20

NDILAMAKE

JEREMIAH

BAYAGA

P.O BOX 174,

TABORA,

TABORA

21

FADHILI

AZIKIWE MKINI

P.O BOX 135,

MBINGA,

RUVUMA

22

NEEMA JOHANES ADRIAN

RORYA

DISTRICT

P.O BOX 250

RORYA - MARA

23

FEISAL ISSA

MSOMA

0

24

NORBET JACOB NDAMILA

P.O BOX 76,

MUFINDI,

IRINGA

25

GEORGE

ENOCK KAPILE

P.O BOX 3013,

ARUSHA,

ARUSHA

26

REGAN GEORGE JOSHUA

P.O BOX 100, BUNDA, MARA

27

GEORGE

GASPER

JOSEPH

P.O BOX 384, GEITA, GEITA

28

ROBERT GABRIEL MAO

P.O BOX 133,

BABATI,

MANYARA

29

GILIARD LUCAS MOLLEL

P.O BOX 2330,

ARUSHA,

ARUSHA

30

SHIJA MASANJA

KIJA

 

31

HASSAN

SELEMANI

MNYEKE

P.O BOX 154,

SINGIDA,

SINGIDA

32

SHOMARI ISSAH KIYUNGI

P.O BOX 1249,

DODOMA,

DODOMA

33

JACKSON

JONAS MGAMBA

P.O BOX 916,

BUTIAMA,

MARA

34

SWALEHE URARI MUSTAFA

P.O BOX 236,

SINGIDA,

SINGIDA

35

JAMES MANDIA KIMWERI

 

36

THERESIA

DIZDERY LOMAY

 

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

37

JESCA

SALVATORY

BYARUFU

P.O BOX 284,

BUKOBA,

KAGERA

38

TIMBULA ALMAS TIMBULA

P.O BOX 218,

TABORA,

TABORA

39

JOSEPH

KHAMIS

MBWAMBO

P.O BOX 20,

MUHEZA,

TANGA

40

TUNU JUMBE HAMISI

P.O BOX 178, TANGA, TANGA

41

JOSEPH

MAKELEMO

FRANCIS

P.O BOX 421, TARIME, MARA

42

ZULFA JUMANNE HAMLI

P.O BOX 744,

TABORA,

TABORA

 

KADA: QUANTITY SURVEYOR II (BUILDING ECONOMICS)

MWAJILI: SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA (NHC)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 4 DESEMBA, 2021

MUDA: SAA 3:00 ASUBUHI

MAHALI: CHUO KIKUU KISHIRIKI CHA ELIMU DAR ES SALAAM (DUCE), LECTURE THEATRE C

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 06 DESEMBA, 2021

MUDA: SAA 1:00 ASUBUHI

MAHALI: OFISI ZA SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA (NHC) – DAR ES SALAAM 

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

1

ANETH

WENCESLAUS

MALUNDE

P.O BOX 9542,

ILALA, DAR ES

SALAAM

2

MAGRETH

BRYSON

SHUMA

P.O BOX 80089,

KINONDONI, DAR

ES SALAAM

3

ANNA

AUGUSTINO

FOYA

P.O BOX 9542,

ILALA, DAR ES

SALAAM

4

MAGRETH

MARK MKENDA

P.O BOX 30150, KIBAHA, PWANI

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

5

BENJAMIN

MICHAEL

MATTABA

P.O BOX 14866,

ARUSHA,

ARUSHA

6

MAHMUD

SALUM

KINOGAH

P.O BOX 4124,

KINONDONI, DAR

ES SALAAM

7

BIANA

WILLIUM

MDEE

P.O BOX 70569,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

8

NELSON

MNGALE

DASTAN

P.O BOX 35929,

KINONDONI, DAR

ES SALAAM

9

CHARLES

INNOCENT

MAKUNGU

P.O BOX 88,

KWIMBA,

MWANZA

10

REDEMPTA

WINSTON

LWEIKIZA

P.O BOX 17024,

ILALA, DAR ES

SALAAM

11

CHARLES

JOSEPH

KISAKA

P.O BOX 2361,

ARUSHA,

ARUSHA

12

SARAH

GEORGE

NGAILEVANU

P.O BOX 2977,

ILALA, DAR ES

SALAAM

13

COSTANTINA

JAMES

BURRA

P.O BOX 3092,

ARUSHA,

ARUSHA

14

SOPHIA

MOHAMED

NGUBIAGAI

P.O BOX 2422,

DODOMA,

DODOMA

15

FARAJI

SELEMANI

ISSA

P.O BOX 4124,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

16

SUNDAY

MOHAMED

MAJOGO

P.O BOX 03,

TANDAHIMBA,

MTWARA

17

IRENE AMOS TARIMO

P.O BOX 35898,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

18

SUSAN JULIUS KAWACHA

P.O BOX 78112,

TEMEKE, DAR ES

SALAAM

19

ISAAC

GEORGE

HAULE

P.O BOX 62, RUNGWE,

MBEYA

20

VICTOR

BENEDICT

MROSSO

P.O BOX 14131,

KINONDONI, DAR

ES SALAAM

21

JULIETH

MARICHO

MAHEMBE

P.O BOX 79900,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

22

WINIFRIDA

ELIHURUMA

SHEMSIKA

0

23

LAURENCIA

FAUSTIN

OTARU

P.O BOX 32809,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

24

YASSIN

RAMADHAN

KHATIB

P.O BOX 5996, TANGA, TANGA

KADA: ENGINEER II - CIVIL

MWAJILI: SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA (NHC)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 4 DESEMBA, 2021 MUDA: SAA 1:00 ASUBUHI

MAHALI: CHUO KIKUU KISHIRIKI CHA ELIMU DAR ES SALAAM (DUCE), LECTURE THEATRE C

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 06 DESEMBA, 2021

MUDA: SAA 1:00 ASUBUHI

MAHALI: OFISI ZA SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA (NHC) – DAR ES SALAAM 

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

1

ABASI EDWARD KILUMILE

P.O BOX 41,

MBARALI,

MBEYA

2

ISSA KHAMIS ABEID

P.O BOX 296, MERU, ARUSHA

3

ABDILAHI

HAMISI MSOYA

P.O BOX 77383,

TEMEKE, DAR

ES SALAAM

4

ISSA MWALIMU HASSAN

P.O BOX 111,

KIGOMA,

KIGOMA

5

ABDULAZIZ

SULTAN

SAADALLAH

P.O BOX 101,

MOROGORO,

MOROGORO

6

JACKSON

SADICK MIAGIE

0

7

ABUBAKARI

ABDALLAH MAGOMBA

P.O BOX 16631,

ILALA, DAR ES

SALAAM

8

JAMALI

YUSUFU

MBONDE

P.O BOX 30259, KIBAHA, PWANI

9

ABUU JUMA AYUBU

P.O BOX 78178,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

10

JAMES AMON MABUYE

P.O BOX 78301,

ILALA, DAR ES

SALAAM

11

ADAM SAMWEL LABAN

P.O BOX 12112,

UBUNGO, DAR

ES SALAAM

12

JAMES

CHARLES

MWERA

P.O BOX 4355,

UBUNGO, DAR

ES SALAAM

13

AGATHA

ALEXANDER

KALEGI

P.O BOX 389,

BARIADI,

SIMIYU

14

JANETH

GORDIAN

KIKOMPOLIS

P.O BOX 57,

KARAGWE,

KAGERA

15

AGNESS JOHN NDAZI

P.O BOX 3601,

ILALA, DAR ES

SALAAM

16

JASPER

ANDREW

RINGO

P.O BOX 75969,

KINONDONI,

DAR ES SALAAM

17

AGRITIA

AGRICOLA

MUTAKYAWA

P.O BOX 10779,

ILEMELA,

MWANZA

18

JENIFFER

WIANDUMI

LEMA

P.O BOX 872,

MUSOMA, MARA

 

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

19

AISIA DAUDI

NTOGWISANGU

P.O BOX 60247,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

20

JERRY JULIUS MOSHA

P.O BOX 34700,

KINONDONI,

DAR ES SALAAM

21

ALBERT PETER SHUNDI

P.O BOX 2977,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

22

JIMMY BENSON NJAU

P.O BOX 76033,

KINONDONI,

DAR ES SALAAM

23

ALEX PATRICK LENGOWILE

P.O BOX 35059,

UBUNGO, DAR

ES SALAAM

24

JOEL

LANGFORO

SHIRIMA

P.O BOX 7558,

MOSHI,

KILIMANJARO

25

ALISTIDES

LEOPORD

KAHIGIMO

P.O BOX 5476,

MOROGORO,

MOROGORO

26

JOFREY

GODSON DAVID

P.O BOX 131, MBEYA, MBEYA

27

ALLY OMARY FARAYO

P.O BOX 258, MBEYA, MBEYA

28

JOFREY

JOSEPH

KAUNDA

P.O BOX 76011,

UBUNGO, DAR

ES SALAAM

29

ALLY OMARY KASUWI

P.O BOX 3027,

MOROGORO,

MOROGORO

30

JOHANES

HENERICO

BYABATO

P.O BOX 214,

KINONDONI,

DAR ES SALAAM

31

ALNA ALLY DILLON

P.O BOX 13023,

ARUSHA,

ARUSHA

32

JOHN JAMES NTWALE

P.O BOX 8991,

UBUNGO, DAR

ES SALAAM

33

ALVIN ISMAEL MAKUNDI

P.O BOX 71173,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

34

JOHN JOSEPH MALALE

P.O BOX 59,

NZEGA, TABORA

35

AMANI ABELI

MFANGAVO

P.O BOX 1794,

TEMEKE, DAR

ES SALAAM

36

JOHN

PHILBERT

KASHANGAKI

P.O BOX 1462,

UBUNGO, DAR

ES SALAAM

37

AMANI ABINEL MZOLAH

P.O BOX 10081,

UBUNGO, DAR

ES SALAAM

38

JONAS MAJINA SINGA

P.O BOX 11042,

DODOMA,

DODOMA

39

AMINA SAID KARUME

P.O BOX 30458, KIBAHA, PWANI

40

JORAM JOELY LOSHILAARI

P.O BOX 86,

MBOZI, SONGWE

 

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

41

AMIRY

ABDALLAH MOHANDO

P.O BOX 895,

IRINGA , IRINGA

42

JUMA KIMARO HASSAN

P.O BOX 16,

DODOMA,

DODOMA

43

AMOSI MILAMBO MSETI

P.O BOX 54819,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

44

JUMA SALIM JUMA

P.O BOX 2958,

ILALA, DAR ES

SALAAM

45

ANANGISYE

JAPPHET

MWAKABENGA

P.O BOX 1596,

DODOMA,

DODOMA

46

JUSTINE

JOSEPH

KALOKOLA

0

47

ANASTAZIA

WENDELIN

MLENGE

P.O BOX 11007, UBUNGO, DAR

ES SALAAM

48

KAMIL-YA

HADHIR

MOHAMED

0

49

ANDREA

ANDREA

MAGUNGU

P.O BOX 171,

KILOMBERO,

MOROGORO

50

KAREEN

DASTAN MEELA

P.O BOX 914,

DODOMA,

DODOMA

51

ANITHA LAMECK MUURA

P.O BOX 77802,

TEMEKE, DAR

ES SALAAM

52

KELVIN

PENDAEL MSAU

P.O BOX 743,

ARUSHA,

ARUSHA

53

ANNETH

CHARLES MKOMWA

P.O BOX 6,

NGORONGORO,

ARUSHA

54

KELVIN

SYMPHORIAN

NGAIZA

P.O BOX 178, TANGA, TANGA

55

ARAFA IDDY ALBERT

P.O BOX 4865,

KIGAMBONI,

DAR ES

SALAAM

56

KELVIN

VINCENT

KAMUGISHA

P.O BOX 21,

MULEBA,

KAGERA

57

ARNOLD

SHABAN

MATANDIKO

P.O BOX 11007,

UBUNGO, DAR

ES SALAAM

58

KESHA WILLIAM CHINGUKU

P.O BOX 627,

MOSHI,

KILIMANJARO

59

ASHA ISSA MSANYA

P.O BOX 30150, KIBAHA, PWANI

60

KHADIJA ALI SAIDI

P.O BOX 34325,

ILALA, DAR ES

SALAAM

61

ASTERIA SHIJA

KAGUNDA

P.O BOX 30150, KIBAHA, PWANI

62

KHALID PEYU KILALA

P.O BOX 307,

NYAMAGANA,

MWANZA

 

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

63

AYUBU KOMBO AYUBU

P.O BOX ,

ILALA, DAR ES

SALAAM

64

KUBEJA

CASTORY

MBOJE

P.O BOX 1794,

TEMEKE, DAR

ES SALAAM

65

AZIZI JUMA ABOUBAKAR

P.O BOX 1253,

KIGOMA,

KIGOMA

66

KUSAGA

ZABLON

MAFURU

P.O BOX 1006, GEITA, GEITA

67

BARAKA

LOMAYANI

KIVUYO

P.O BOX 35539,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

68

LAWRENCE

VENANCE

MBENA

P.O BOX 5095, TANGA, TANGA

69

BARAKA

SYLVESTER

NONI

P.O BOX 62,

SHINYANGA,

SHINYANGA

70

LAZARO JOSEPH

KAKONDELE

P.O BOX 2958,

ILALA, DAR ES

SALAAM

71

BEATRICE

LLOYD

MWAITETE

P.O BOX 3635, MBEYA, MBEYA

72

LEONARD

PHILEMONI

RIMOY

0

73

BENEDICKSON

BRYCESON

MRINGO

0

74

LILIAN OBADIA

MASERELE

P.O BOX 13600,

ARUSHA,

ARUSHA

75

BENEDICT

ANGELO

NGONYANI

P.O BOX 3094,

ARUSHA,

ARUSHA

76

LOVIS HILARIO

SUNGA

P.O BOX 350,

MPANDA,

KATAVI

77

BENEDICTO

BARAKA

LABULE

P.O BOX 2631,

DODOMA,

DODOMA

78

LUCAS

RICHARD

PAULO

P.O BOX 1000,

KAHAMA,

SHINYANGA

79

BENJAMIN

STEVEN KALILO

P.O BOX 3574, MBEYA, MBEYA

80

MABULA

EDWARD

KANGA

P.O BOX 9452, TEMEKE, DAR

ES SALAAM

81

BENJAMINI

JOSEPH

MKANDI

P.O BOX 41842,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

82

MAGESA

REUBEN MAGILI

P.O BOX 76698,

UBUNGO, DAR

ES SALAAM

83

BENSON

BENITO

MAHENGE

P.O BOX 30,

LUDEWA,

NJOMBE

84

MAGRETH

PETER

KABEPELA

P.O BOX 31678,

KINONDONI,

DAR ES SALAAM

 

NA.

JINA

ANUANI

NA.

JINA

ANUANI

85

BENSON JOHN MINJA

P.O BOX 7615,

ILALA, DAR ES

SALAAM

86

MARKO

FREDNARD

MWANISAWA

P.O BOX 11007,

UBUNGO, DAR

ES SALAAM

87

BISWALO

MATHAYO

NG'OKOLOME

P.O BOX 2556,

DODOMA,

DODOMA

88

MARTHA

PATRICK KOPA

P.O BOX 128,

SUMBAWANGA,

RUKWA

89

BOAZ SIMON KAYIRA

P.O BOX 03,

KAKONKO,

KIGOMA

90

MARY JOHN MNYANDA

P.O BOX 843,

NJOMBE,

NJOMBE

91

BONIPHAS

JULIUS SAMSON

P.O BOX 902, DODOMA,

DODOMA

92

MASHAKA

MANYANCHELE

ATHUMAN

P.O BOX 133, MBEYA, MBEYA

93

BRIAN JASSON MBAZE

P.O BOX 35131,

UBUNGO, DAR

ES SALAAM

94

MAURICE

BENARD

KAMBANGA

P.O BOX 357,

SONGEA,

RUVUMA

95

BRIAN JOHN MAMBUYA

P.O BOX 9184,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

96

MAXMILLIAN

JOSEPH NDEGE

P.O BOX 78680,

ILALA, DAR ES

SALAAM

97

BRUNO MARCO LUGONDA

P.O BOX 71856,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

98

MBAYANI MIBOKI

MITISHILI

P.O BOX 3153,

ARUSHA,

ARUSHA

99

CARIN LIBERAT MARIJANI

P.O BOX 5213,

ILALA, DAR ES

SALAAM

100

MBOKA

JUSTINE

RWAMBOGO

P.O BOX 76338,

TEMEKE, DAR

ES SALAAM

101

CATHERINE

BONIFACE

MVUONI

P.O BOX 2958,

KINONDONI,

DAR ES

SALAAM

102

MESHACK

AMOS

FUNBUKA

P.O BOX 224,

ILEMELA,

MWANZA

103

CATHERINE COLMAN SWAI