New Post

Friday, February 8, 2019


Image result for tanzania logo








TANGAZO LA
KAZI





Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto pamoja na Ofisi
ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI)

kwa kushirikiana na Taasisi ya Benjamin
William Mkapa,
inatekeleza Mradi wa Kuimarisha Mifumo Endelevu ya Afya (RSSH)
kupitia ufadhili wa Mfuko wa Dunia wa kupambana na UKIMWI, Kifua Kikuu na
Malaria (Global Fund).





Mradi huu una lengo la
kuimarisha huduma za afya ngazi za vituo katika mikoa kumi (10) iliyopewa
kipaumbele na mradi huu ambayo ni; Mwanza, Shinyanga, Mara, Simiyu, Geita,
Kagera, Katavi, Tabora, Dodoma na Kigoma. Kupitia mradi huu, jumla ya wataalamu
281 wamepangwa kuajiriwa kwa kipindi cha mwaka 2018 – 2020 na kupangiwa kufanya
kazi ndani ya mikoa tajwa hapo juu.





Ili kukamilisha ujazaji wa
nafasi za wataalamu zilizobakia wazi, Taasisi ya Mkapa inapenda kutangaza
nafasi wazi 90 za wataalamu wa afya. Nafasi hizi ni kwa ajili ya wataalamu
waliosomea fani za: -





  1. Udaktari nafasi (Nafasi18)
  2. Afisa teknolojia Maabara (Nafasi 4).
  3. Afisa Tabibu (Nafasi 1)
  4. Wateknolojia wasaidizi dawa (Nafasi 34)
  5. Wateknolojia wasaidizi mionzi (Nafasi 21)
  6. Wateknolojia wasaidizi Maabara (Nafasi 2)
  7. Wateknolojia Mionzi (Nafasi 2)
  8. Wauguzi nafasi (Nafasi 7)
  9. Afisa Muuguzi Msaidizi (Nafasi 1)




Sifa za waombaji;





  1. Waliohitimu
    mafunzo kutoka katika vyuo vinavyotambulika na Serikali.
  2. Wataalamu
    wenye vyeti kamili vya mafunzo ya fani walizosomea.
  3. Wataalamu
    wenye leseni hai kutoka katika mamlaka za usajili kwa fani zinazotakiwa
    kufanya usajili kabla ya kuanza kufanya kazi.
  4. Mtanzania
    mwenye umri chini ya Miaka 45.
  5. Wataalamu
    ambao wameajiriwa katika ajira za serikali na za kidini, hawatakiwi kuomba
    ajira hizi.




Maombi yote yaambatanishwe na:





  1. Barua ya maombi ya kazi ikieleza Mikoa
    mitatu ambayo muombaji angependa kupangiwa kufanya kazi katika moja ya
    Halmashauri zake.
  2. Nakala ya cheti cha Taaluma.
  3. Cheti cha kidato cha 4 na 6 kama kipo.
  4. Picha mbilmli (2) – Passport size na
    maelezo binafsi (CV), ikionyesha umri, anuani kamili na namba ya simu ya
    kiganjani, pamoja na anuani/ namba ya kiganjani ya wadhamini wako
    wasiopungua wawili.
  5. Nakala zote za vyeti ziwe zimepitishwa
    na mwanasheria ili kuthibitisha kama ni nakala halisi ya cheti cha
    mwombaji.




Maombi yote yatumwe kwa: Afisa Mtendaji Mkuu wa Taasisi ya Mkapa, kwa sanduku la Posta 76274 Dar Es Salaam au kwa barua pepe [email protected].
Mwisho wa kupokea maombi ya kazi itakuwa tarehe 28 Februari 2019.





Tangazo hili la kazi
linapatikana pia katika tovuti ya Taasisi ya Mkapa: www.mkapafoundation.or.tz.





 NB: Majibu yatatolewa kwa watakaofanikiwa tu.





IMETOLEWA NA





Afisa Mtendaji Mkuu





Taasisi ya Benjamin
William Mkapa