New Post

Saturday, July 21, 2018

Majina ya Walioitwa Kwenye Usaili Tume ya Utumishi wa Mahakama

TANGAZO: KUITWA KWENYE USAILI

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA TUME YA UTUMISHI WA MAHAKAMA

TANGAZO KWA UMMA
KUITWA KWENYE USAILI
 Tume ya Utumishi wa Mahakama inawatangazia wafuatao hapa chini walioomba kazi kwa kada mbalimbali kuwa wameteuliwa kuhudhuria usaili wa kazi walizoomba utakaofanyika kwenye kumbi zilizoko ndani ya uwanja mpya wa Taifa (National Stadium) unaotazamana na Ofisi ya Mkuu wa Wilaya Temeke :-




































































































































































 JOPO (A)                JOPO (B)
 MAAFISA UTUMISHI   TAREHE  01/08/2018

 
 MAAFISA UTUMISHI  TAREHE  01/08/2018

 
SNJINA 

SN
JINA
1NYAKUMINA MWITA KASISI1LEONARD LANFRENCE HAULE
2ALLEN STEVEN KASEMBE2HABIBA ZEVE ABDALLAH
3STELLA FELICIAN RWABUTEMBO

 
3HAPPINESS CHARLES CHIKAKA
4NEEMA NAFTARI MVELLA4MOHAMED MRISHO NASIB
5RACHEL GEORGE LUBELEJE5IRENE EMMANUEL BISHANGA
6GERADINA WILLY MACHUMU6GLORIA JAIROS MWANSELE
7AYUBU JUMANNE NYALLOBI7JACQUILINE LEONARD MASSAWE
8SAIDI SHABAN NYAA8AGATHA MWALULESA FRANK
9TUMAINI ESAU MWALYOGA9GETRUDE GERVAS LYENGI
10CHARLES MENDRAD NYIMBI10SCHOLASTICA TIBITHA ABRAHAM

 
11LUCY DANIEL TUNGARAZA11HABIBU MAGOHE HABIBU
12HADIJA ATHUMAN  ZAHORO12DIANNA YUNUS LUHINDI
13PILI SHABAN MNONGANE13HAMISA IDDI CHAMWELA
14ANGELINA MATANDULA AGALLAMAAFISA TAWALA TAREHE  01/08/2018
15HERIETH GEOFREY NJESSA1DATIVA MICHAEL LUBELA

 
16MAGRETH  WILSON MSENGI2GILBERT GERVAS LOKILO
17ROSE COSTANTINE MILINGA3SHUKRATH HUSSEIN LUCHUMBIZA
18REHEMA JUMA MYANGA4ASHA AHMED BAKARI
19MARY MARCO TULO5COSTANTINE DEUSDEDIT MAGULYATI
20FLORA JOHNSON KATEGA6GERALD RICHARD RUMANYIKA
21EMIMA ERICK MKWIZU7PHILEMON MATHIAS MDUMA
22ZALHA EDWARD NDALAMA8THERESIA SIMON SHIRIMA
23COLLETHER AMOSY CARLOS9ALEX  NADA HOTAY
24AISHA YUSUPH KAUNGU10FRANK APOLLO MAHENGE

 















































































 
 MAAFISA UGAVI DARAJA LA II TAREHE 02 AGOST, 2018
SNJOPO (A)
 JINA
1SALOME EDWARD KYANJALA

 
2ABDULMUUMINU MBARAKA ATHUMANI
3EDMUND SAMWELY LIMIHAGATI
4JOEL DOMISIAN KILEO
5ASIA ABAS MSUYA
6AZIZA HARUNI KASUSA
7JANE PETER HUSSEIN
8PAULO RICHARD MKUMBO
9NHANDI NHANDI MAYUNGA
10MARTHA KALENZI MAGORWA
11EDITH SIFAEL MASUKI
12ZERA OMARY KIMWENDO
13DATIUS JOHN MIKIDADI
14SHAMSA MOHAMED MAGOMA
15BEATRIDA KOKUGONZA FRANCE

MAKATIBU MAHSUSI DARAJA LA III TAREHE 02 AGOST, 2018

SN JOPO (A)
JINA
1 AZIZA MOHAMED NAAH
2 TEDDY PETER MNENG’ENE
3 NANCY JOHANCE KIMARO
4 ROSE LOANYUNI JACOB























































































































































































MADEREVA DARAJA LA II TAREHE 02 AGOST, 2018

 
MADEREVA DARAJA LA II TAREHE 02 AGOST, 2018

 
JOPO (B)                JOPO (C)
JINA 

SN
JINA
 

AZIZI TWALIB MGUDE
1ERICK JAPHET  MWANDRY
ABDALLAH HAMIDU MWALIMU2ABUU HAMIDU KAZUVI
PETER JOHNSON AMOLLO3SELEMANI BASHIRI RAMADHANI
NASSORO ABDALLAH MTUMBULA4EMMANUEL JOHN MASANJA
AZIZ SALUM MPARUKA5DAVID AMANDUS MATHIAS
ISAACK JOHN CHAMBO6HAMZA JUMA KIONDO
CHARLES GEORGE KAMAKA7KIBUNA HASSAN RAJABU
MBIDA SETTY MWASENE8FRANK JOHN MPINGA
FILBERT STANLEY MUNISHI9WILBALD DIONITZ MAHONA
RASHID ATHUMAN NJIGALE10GILBERT MICHAEL CHALO
SHARIF MRISHO KARIHO11SUNDAY MUSSA DACHI
JENSON NORBERT MPENENGE12HAPPY SYLVESTER LAMECK
ELITWAHA JACKSON MBONEA13HENRY CLAUD MBOYA
NASSORO SIMON NZUNDA14JOSEPH ALBERT NANYANGA
SAULI MOSES SIAME15GEOFREY LAMECK SANGA
MICHAEL WILLIAM MGETTA16MFUNDA HABIBU KHATIBU
EDWARD USEGA MFAUME17SIMON MARCO MWENDO
CHARLES JOHN MWAKAPIMBA18HALIDI HAMISI MKALI
TIMOTH STEPHANO ANDREA19IDDI HAMIDU SALIM
NICOLAUS ISAACK HAULE20SHIJA JOTHAM KAHANDO
JAMALI JAFFARI MKUMBA21MOSES JOHN NYONI
ISIHAKA OMARI KWIGOSELA22FELIX BEATUS KINDOLE
TUNZO ATHANAS MIHINZO23LUMONDE MATTAWA MAHENDEKA
DAVID NAFTALI RYOBA24TENGO BUZABULAMBU YIDUMA
SIMON ERASTO MNDEME25HASSAN MBARUKU MTOPELWA
GEOFREY DAVID LYIMO26HASSAN  HAROUB  NANGER
NGELEJA ABDALLAH JUMA27JONAS SIPRIAN BIHAGARA
AZIZI YUSUPH MSIGITI28SEIF HASSAN MILINDOMO
IBRAHIM DAUDY MOSSI29PAUL GEORGE CHIHOVACHI
IBRAHIM KASSIM MSUMI30JAPHET JAMES PASCHAL
FRANCO MELIEDIK NYIGU31WILLIAM APOLINARY NDAUKA
GERALD GODFREY BETI32SHUKURU MOHAMEDI  MZALAH
BAHRESA HAIDERI HAIDERI

2.0 Mambo ya kuzingatiwa na Wasailiwa wote;
 (i) Usaili utaanza saa 00 asubuhi kila siku.
 (ii) Unatakiwa kuja na Vyeti Halisi (Original Certificates) kuanzia kidato cha nne, Sita, Stashahada, Shahada na cheti cha kuzaliwa. Watakaoshindwa kuleta nakala halisi za vyeti hivyo, hawatasailiwa.
 (iii) ”Testimonials’’, ‘’Provisional Results’’, ‘”Statement of Results”, hati ya matokeo ya kidato cha nne na sita (Form iv and Form vi results slips) HAVITAKUBALIWA.
 (iv) Kila msailiwa azingatie tarehe aliyopangiwa kufanyiwa usaili.
 (v) Kila msailiwa atajigharamia chakula, usafiri na malazi

3.0 Kwa waombaji ambao majina yao hayajaonyeshwa hapo juu, wafahamu kuwa maombi yao
hayakufanikiwa.
Katibu,
Tume ya Utumishi wa Mahakama,
S.L.P. 8391,
DAR ES SALAAM.